Forum of Dang Khoi's singer.

Bạn yêu và hâm mộ Đăng Khôi !! Có phải bạn muốn biềt nhiều thông tin về anh ấy. Hãy tham gia vào Fan Club của anh Khôi ...Chào mừng đến với chúng tôi

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Tổng kết đợt I (T4/2008)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Vân đen 0_o
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   13th April 2008, 9:42 am

HEOMAP nick này có post bài đâu mà vi phạm ?! lẽ nào bạn ấy làm gì sai àh ?!
Xem lý lịch thành viên
Thúy Hiền
Love a.Khôi Forever
Love a.Khôi Forever

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   13th April 2008, 10:08 am

Ko phải Vân àh, lí do đã nêu ở trên ấy: A. Giới tính và ngày sinh chưa xác định

Tớ iu Khôi, mãi iu Khôi, chỉ Khôi mà thôi

Xét Moderators và Ban Điều Hành
Danh Sách Vi Phạm
Trực Tuyến: nguyenngocthuyhien_1310@yahoo.com
Xem lý lịch thành viên http://frdangkhoi.niceboard.biz
Mina
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   13th April 2008, 6:19 pm

chị nói thật, em có quá khắt khe với các bạn ko?????

Tất cả quy định này nọ, công nhận là rất cần thiết để duy trì và fát triển, nhưng nếu cứ áp dụng quá cứng nhắc thì .... :-(

Thay vì cứ ngồi banned với warned memb, bđh 4r nên suy nghĩ làm sao để thu hút thêm memb cũng như quảng cáo cho 4r đc biết đến rộng rãi hơn.

Nhìn đi nhìn lại thì 4r cũng chỉ có 1 số memb nhất định post bài.
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/vivian_tran86
xita1603
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   13th April 2008, 10:03 pm

Thành viên 90 mà bị warn gầnn hơn phần nữa ...hic hic
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/nhoclove2207
xita1603
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   13th April 2008, 10:05 pm

Cũng may là ko có tên mình trong đó ... hic hic
MjnhNgoc
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   14th April 2008, 8:02 am

ồ,thật may là hok có tên e trong cái list mắc lỗi đó choiday
Thúy Hiền
Love a.Khôi Forever
Love a.Khôi Forever

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   14th April 2008, 1:21 pm

@Chị Mina: Àh, thế này.
1/ Em có khắt khe ko? Bạn bè ai cũng nói là em quá dễ tính. Em luôn bỏ wa mọi thứ nếu mọi người đồng ý bỏ wa.
2/ Em ko áp dụng quá cứng đâu chị àh, trước khi làm điều này em đã thông báo trước 2 ngày và cũng đã thông wa ý kiến của vài mem và họ đồng ý.
3/ Em cũng đã nghỉ, cũng đã làm, bên Box Góp ý và Thông Báo có những topic ấy đấy nhưng có ai chịu tham gia? Có ai chịu vào xem ko?
Forum đâu phải chỉ có mình em, em lại đang trong giai đoạn thi Tú Tài thế nhưng em luôn dành rất nhiều thời gian cho Forum. Nhưng nhìu thế vẫn chưa đủ, 1 mình em ko thể làm tất cả chị àh. Em có thể lập ra một trang web cực kì đẹp, một trang web thật nhiều chức năng nhưng nó sẽ tồn tại bao lâu khi chỉ có mình em hoạt động?
4/ Trước khi em Warn thì em đã có topic trong Box Thông báo và Box Góp Ý, thế nhưng ko ai nói gì nên em nghĩ mình có thể làm.
@All: Hiền sorry vì nói ra, có thể các bạn sẽ giận, các bạn sẽ nói mình nghĩ sai hay gì đó cho mọi người nhưng Hiền sr vì thật sự Hiền đang cảm thấy thế. angel3 angel3 angel3

Danh Sách Vi Phạm
Vân đen 0_o
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   14th April 2008, 8:02 pm

Thúy Hiền đã viết:
@Chị Mina: Àh, thế này.
1/ Em có khắt khe ko? Bạn bè ai cũng nói là em quá dễ tính. Em luôn bỏ wa mọi thứ nếu mọi người đồng ý bỏ wa.
2/ Em ko áp dụng quá cứng đâu chị àh, trước khi làm điều này em đã thông báo trước 2 ngày và cũng đã thông wa ý kiến của vài mem và họ đồng ý. =>VÂN : chuyện HIỀN warm là chưa hỏi ý VÂN , VÂN lên cũng hơi bất ngờ
3/ Em cũng đã nghỉ, cũng đã làm, bên Box Góp ý và Thông Báo có những topic ấy đấy nhưng có ai chịu tham gia? Có ai chịu vào xem ko?
Forum đâu phải chỉ có mình em, em lại đang trong giai đoạn thi Tú Tài thế nhưng em luôn dành rất nhiều thời gian cho Forum. Nhưng nhìu thế vẫn chưa đủ, 1 mình em ko thể làm tất cả chị àh. Em có thể lập ra một trang web cực kì đẹp, một trang web thật nhiều chức năng nhưng nó sẽ tồn tại bao lâu khi chỉ có mình em hoạt động? => HIỀN có thể nhờ a nova , hỏi ý kiến a ấy , VÂN đã từng nói với HIỀN rùi , như cái vụ thêm hình vui cho 4rum , nhưng HIỀN đã quá khắc khe với a ấy . a nova có nhiệt tình , có ý tốt muốn giúp HIỀN nhưng HIỀN đã bắt a ấy làm đúng quy định , ko đc ngọai lệ
4/ Trước khi em Warn thì em đã có topic trong Box Thông báo và Box Góp Ý, thế nhưng ko ai nói gì nên em nghĩ mình có thể làm.
@All: Hiền sorry vì nói ra, có thể các bạn sẽ giận, các bạn sẽ nói mình nghĩ sai hay gì đó cho mọi người nhưng Hiền sr vì thật sự Hiền đang cảm thấy thế. angel3 angel3 angel3
[b]
trong này toàn fan cũ , fan nhiệt tình ,HIỀN làm thế mọi ng ko vô 4rum nữa ,làm thế chỉ bất lợi cho mình mà thôi
Xem lý lịch thành viên
Mina
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   14th April 2008, 10:55 pm

4 năm trước đây, chị cũng như em, cắm đầu vào học để thi TN & ĐH. Nhưng lúc đó, chị cũng quản lý 4r dangkhoi.com, và sau đó là dangkhoifan.com. Cả 2 4r đều do fans lập nên ( cũng same với 4r này ) , đều phát triển rất mạnh mẽ, rất đông vui.

Chắc chắn là một mình Mina, có 3 đầu 6 tay thì cũng ko thể làm nổi điều đó.

Tất cả là do các anh/ chị/ bạn/ em chung tay cùng nhau xây dựng. Có thể chị già rồi nên hay hoài cổ, nhưng thực sự chị rất rất nhớ cái thời 4r dangkhoifan.com, vui cực kỳ luôn... memb giống như ng` 1 nhà vậy....

Theo kinh nghiệm của chị, thì thay vì ngồi banned hay warn họ, thì e nên làm sao để thu hút các bạn tham gia nhiều, tham gia nhiệt tình, và quảng cáo 4r của mình trở nên popular hơn.

Quy định là cần, nhưng đừng đặt quy định lên trên tất cả.

Có những memb cả đời chẳng viết đc 1 bài trên 4r, nhưng lại luôn nhiệt tình với all hoạt động của FC ở ngoài, và đóng góp cực kỳ nhiều cho FC.

Đừng đánh giá các bạn chỉ vì 1 cái profile chưa hoàn chỉnh.

Sự thật là, mình cần các bạn, ca sĩ cần fans, chứ các bạn đâu có cần mình.

---

Chỉ là những điều chị rút ra sau > 5 năm quản lý FC. Chị là người lập nên FC này, chị đã cùng FC trải qua những ngày đầu tiên với vỏn vẹn 5 membs, qua những lần off vui tưởng chết, đi cùng FC qua tất cả vui buồn suốt > 5 năm. Chị yêu quý và gắn bó với FC. Chị luôn mong muốn DKF phát triển vững mạnh và là một gia đình thân thiết của tất cả DK fans.

Có thể hiện giờ các em quản lý, các em có những hướng phát triển riêng, mới, năng động hơn thời xưa chị làm, nhưng chị vẫn muốn nói những điều đấy với các em.

DKF của ngày hôm nay, liệu còn được bao nhiêu người nhiệt tình với nó???

Vậy thì có cần fải làm những ng` cuối cùng còn ở lại thấy mệt vì những quá nhiều những quy định phức tạp không???

Em ạh, rất nhiều bạn thich' tham gia hoat động offline của FC or blog, hơn là tham gia 4r này. Em biết điều đó không???
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/vivian_tran86
min16395
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   15th April 2008, 9:44 pm

huhuhu sao min chỉ chưa có cái pro5 mà cún nỡ warn min, cún nhắc min cũng được mà, ác quá đi khoc2 khoc2 khoc2
Xem lý lịch thành viên
nova
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   16th April 2008, 12:24 am

Con điên kia,mày tưởng mày install được một cái forum php free mà mày được ý kiến này nọ,chèn ép mọi ng à
Dùng mấy cái loại install free này thì được mấy bữa ??

Tao là ai??
Tao là người gắn bó với DKF từ những ngày tháng đầu tiên
Tao cũng là người thiết kế tất cả các website của Khôi từ trước

Mày là ai?
Mày là 1 con 9x không biêt trên biết dưới .
Mày lấy cái gì ra mà nối mọi ng này nọ??
Mày lấy cái gì mà đòi hỏi mọi ng chung sức mua host,domain của matbao??

Bản thân tao hiện h cũng chẳng thích tranh dành,ham hố gì ?nhất là đi đôi co,tranh cãi với 1 đứa kém hiểu biết như mày?
Mày liệu mà suy nghĩ
Tao sẽ ra vào đây thường xuyên,đừng để tao ngứa mắt nữa,mày có thể warn hay ban nick thành viên .còn tao,tao thì lại có thể XÓA CẢ CÁI DIỄN ĐÀN MIỄN PHÍ này đấy
Xem lý lịch thành viên
hang_xom_anh_mit
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   17th April 2008, 9:16 am

@nova: anh iu wi' bớt giận nào em ý còn trẻ con anh cũng biết là 9x mà ....cái j em ý ko biết thì có thể chỉ bảo tận tình ko đựơc để cơn tức bôc lên như thế anh ná...nova_siêu nhân chuối mà phải khẳng định mình chứ!!! ke ke
Xem lý lịch thành viên
Thúy Hiền
Love a.Khôi Forever
Love a.Khôi Forever

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   17th April 2008, 2:35 pm

Hiền vào đây, Hiền đã suy nghĩ kĩ rồi và nay Hiền nói với mọi người thế này:
1/ Hiền lần đầu tiên làm một trang web, dù là web free nhưng nó cũng là một trang web, là nơi mọi người tham gia.
2/ Hiền đúng là quá lạm dụng cái chức Admin của mình để đặt ra điều này điều nọ nhưng Hiền thấy cũng ko có gì là quá đáng.
3/ Về cái profile thì do Hiền đã thông báo, Hiền đã báo trước nhưng ko ai đóng góp ý kiến gì nên Hiền nghĩ là đúng nên Hiền làm, trước khi Hiền làm thì đã có thông báo ở trang chủ đàng hoàng.
4/ Các bạn bị báo là ban khi vào Forum thì Hiền ko biết, chỉ có thể nói là do lỗi kĩ thuật của nơi bạn onl vì Hiền và một vài bạn vẫn bình thường. Dù sao thì Hiền cũng đang tìm hiểu và khắc phục. Về việc này Hiền thành thật xin lỗi.
5/ Ai có ý định làm hại Forum thì xin thưa đừng làm thế, đều là fan anh Khôi cả, Hiền ko muốn để vì mình làm tổn hại đến mọi người.
6/ Hiện Hiền đang lập 1 forum mới cho anh nhưng rút kinh nghiệm vừa rồi, Hiền sẽ làm mọi thứ trước khi báo về Forum mới, nói chung là Hiền cần chuẩn bị mọi thứ để tránh tình trạng như thế này.

Hiền chỉ nói thế, ai muốn nghĩ sao thì nghĩ, Hiền đã nghĩ kĩ rồi, Hiền đã làm thì sẽ làm tới cùng.

Danh Sách Vi Phạm
MjnhNgoc
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   17th April 2008, 4:23 pm

mọi người ơi,chúng ta là người 1 nhà mà,sao lại làm như thế,em nghĩ chúng ta nên bỏ qua nếu đc,cùng nhau phát triển forum mà
hang_xom_anh_mit
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   17th April 2008, 5:07 pm

1/ Hiền lần đầu tiên làm một trang web, dù là web free nhưng nó cũng là một trang web, là nơi mọi người tham gia.---> :D đầu tiên là chị bảo em này, bảo thật ý, nói nhỏ thôi ko mọi người cười em ạ. Chị chả bít gì về mạng, về kỹ thuật nọ kia nhưng chị biết cái này ko phải là WEB nhé, chỉ là 1 Forum viết trên nền PHP miễn phí, cái này có trên mạng đầy rẫy, up vài cái infor là có ngay chỗ để chơi thôi. Em học về viết web hay thiết kế web hả em ? Nếu chưa kỹ đừng nói linh tinh em nhé !
2/ Hiền đúng là quá lạm dụng cái chức Admin của mình để đặt ra điều này điều nọ nhưng Hiền thấy cũng ko có gì là quá đáng. --> :D Mình làm thì sao thấy quá đáng được? Bản thân mà nhận thức được thì đã ko đến nỗi mọi người phải xâu vào để nói cho em hiểu. Em bé hơn những anh chị đi trước nên đừng cho là mình đúng triệt để, còn nhiều cái phải học, nhiều chỗ phải vấp ngã .
3/ Về cái profile thì do Hiền đã thông báo, Hiền đã báo trước nhưng ko ai đóng góp ý kiến gì nên Hiền nghĩ là đúng nên Hiền làm, trước khi Hiền làm thì đã có thông báo ở trang chủ đàng hoàng.--> Không ai đóng góp thì ko có nghĩa mọi người đều bằng lòng. Thông báo chỉ mang tính hình thức em nhé. Quan trọng là mọi người sẽ làm như thế nào thôi.

5/ Ai có ý định làm hại Forum thì xin thưa đừng làm thế, đều là fan anh Khôi cả, Hiền ko muốn để vì mình làm tổn hại đến mọi người. --> xin xỏ gì em? Cứ đằng thẳng nhận lỗi nhé, nếu em sai hay đúng thì cứ nói rõ quan điểm ra. Mà nếu em giỏi thật thì sợ gì ai? Sập lại làm cái mới .mấy cái free như thế này sập là bt. ko cần lý do.
6/ Hiện Hiền đang lập 1 forum mới cho anh nhưng rút kinh nghiệm vừa rồi, Hiền sẽ làm mọi thứ trước khi báo về Forum mới, nói chung là Hiền cần chuẩn bị mọi thứ --> :D mọi người sẽ học em, cái này đáng học đấy. Bị chỉ trích thì vèo ra chỗ khác để lập cái mới. Thôi, chị nghĩ thế này cho tiện, mỗi người về làm 1 cái riêng kiểu Blog , thích nói gì thì nói, luật sao thì luật, đứa nào ko theo ý, del luôn, rảnh tay. Nhỉ em nhỉ ?

Tóm lại, chị là chị của Hạnh, ngày xưa hay vào cái dangkhoifan của Mina và Nova quản lý nên biết ngày xưa thế nào, còn bây giờ, là thời của bọn em, ko có ý kiến, quan trọng là làm sao cho nó hợp lý, đừng để ai thấy ngứa mắt, lằng nhằng ra, cãi nhau, hay chỉ trích đều ko hay cả. Em hiểu ko?
Xem lý lịch thành viên
Vân đen 0_o
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   17th April 2008, 7:36 pm

việc làm thêm web mới cho aK , VÂN nghĩ ko cần thiết đâu, 1web kia của a ấy là đủ rùi , với thời gian a ấy onl rất ít
mình nên phát triển làm 4rum này cho nó mạnh là ok , đừng làm thêm j nữa
Vân cũng đã tự xóa , ko là CO ADMIN nữa
ko có lý do j cả , ko bất đồng cái j cả . chỉ là VÂN muốn VÂN lun là 1thành viên bình thường, ko khác mọi ng
HIỀN xóa hết warm mấy ng kia đi
họ đa số là fan của aKHÔI , ngoài bắc đến trong nam , những ng này đã từng tham gia trg 4rum dangkhoifan
khi họ đăng ký vô 4rum nghĩa là họ vẫn còn yêu quý aK , họ muốn cập nhật thông tin từ BĐH , tham gia họat động của fc
chuyện xác định giới tính thì có qtrọng lắm ko ?!! mấy ng pêdê sẽ ghi mình vào sex nào đây ?!
HIỀN cứ nghĩ đơn giản , đây là sân chơi chung dành cho mọi ng , ai cũng có quyền bình đẳng ,đừng chèn ép hay gò bó ai cả
Xem lý lịch thành viên
Vô Danh
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   17th April 2008, 8:24 pm

Lỗi lầm chồng chất, Hiền ko thể chịu nổi nữa. Chẳng còn mặt mũi nào để gặp mọi người nữa rồi, cái nick Thúy Hiền (Admin) của Hiền đã bị ai đó Hak mất pass, đổi email, hiện web ta đang bị ai quản lý Hiền ko hề biết, thay đổi profile của Hiền thì chỉ có 1 người, đó là Admin của website chủ, nhưng Hiền đã hỏi bác Katony, bác cũng đã hỏi anh Tony, ko ai làm cả, anh Tony nói anh đã tìm ra kẻ Hak, nhưng anh ko thể làm gì vì tường lửa của Hiền và đội cận vệ quá mạnh, thế nhưng vẫn còn có người Hak được pass của Hiền, vậy nay Hiền nhờ tất cả các bạn Less Admin, các bạn hãy vào Bảng Điều Khiển, hãy thử thay đỗi profile của Hiền lại thành nick YH: nguyenngocthuyhien_1310@yahoo.com giùm Hiền. Thanks
@Chị Hạnh, Vân: Thanks. Nhưng hiện đầu óc Hiền rối bời, Hiền ko thể đọc hết nhưng Hiền đã copy về IPOD rồi, khi có thể Hiền sẽ đọc lại thật kĩ
Xem lý lịch thành viên
MjnhNgoc
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   18th April 2008, 9:41 am

hix...hix,web chúng ta bữa nay gặp toàn chuyteen jgif ấy
xita1603
Thành viên tạm thời
Thành viên tạm thời

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   30th April 2008, 11:21 pm

bùn wá hà huhu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng kết đợt I (T4/2008)   

Tổng kết đợt I (T4/2008)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang